Bán chung cư (Số cũ 295.50 Hùng Vương Nối Dài) 92.10.1 Bùi Tư Toàn Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
248 m²(9 x 27.5)
14,6 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
14,5 Tỷ
~ 64.4 Triệu/m²225m²
(6.4m x 35m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.4m | |
| Dài | 35m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 225 m2 |
? SÁT KHU TÊN LỬA – AEON BÌNH TÂN
? 225m² – 6 LẦU – THANG MÁY – HẺM XE HƠI
? Chỉ 14.5 Tỷ
? THÔNG SỐ CHUẨN:
Diện tích: 6.4m x 35m, tổng 488m² sàn.
Kết cấu chia 2 căn trước – sau, có sân & hành lang rộng:
* Căn ngoài: 1 trệt – 1 lửng – 3 lầu – sân thượng
➤ 9 phòng ngủ – 6 WC
* Căn trong: 1 trệt – 2 lầu
➤ 4 phòng Master – 3 WC
- Hẻm xe hơi, xe tải 1.5 tấn vào tận nhà.
- Full công năng: thang máy, kết cấu BTCT, phù hợp khai thác mạnh.
? VỊ TRÍ ĐỈNH CAO:
- Mặt tiền hẻm đường SinCo – thông ra Kinh Dương Vương.
- Vài bước chân đến AEON Mall Bình Tân – Khu Tên Lửa sầm uất ngày đêm.
- Xung quanh toàn tòa nhà chuyên kinh doanh căn hộ cho thuê, kinh doanh đa ngành, nhu cầu thuê cao.
? CÔNG NĂNG TIỀM NĂNG:
- Khai thác Căn hộ dịch vụ (CHDV), dòng tiền ổn định.
- Mở Công ty – văn phòng – Spa – Clinic – Trung tâm đào tạo.
- Nhà trống, vào khai thác ngay.
? Pháp lý chuẩn chỉnh:
Sổ hồng riêng, đã hoàn công – không vướng quy hoạch.
Căn Hộ Dịch Vụ
248 m²(9 x 27.5)
14,6 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Bùi Tư Toàn
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
14,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
166 m²(7.8 x 21)
14,5 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 12
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
14,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1C
Nhà phố
91 m²(8 x 13)
14,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
270 m²(7.1 x 37)
15,9 Tỷ
58.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Hồ Học Lãm
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
14,8 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 29
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(12 x 25)
14,5 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai