Bán nhà Thửa 370 tờ 130 Thửa 370 tờ 130 ( 151.62.1B ) Liên khu 4-5 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
1 Tỷ 650 Triệu
16.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 4
1,7 Tỷ
~ 58.6 Triệu/m²29m²
(4.4m x 6.6m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.4m | |
| Dài | 6.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 29 m2 |
? Bán nhà đẹp 2 tầng Bình Tân, BHHB - 2 tầng, hẻm nhựa xe tải quay đầu, vừa ở vừa kinh doanh – cách mặt tiền QL1A chỉ 1 căn. Chỉ có 1,7tỷ để sở hữu quá ngon.
✅ Diện tích 29m², kết cấu 1 trệt 1 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet
✅ Căn góc 2 mặt thoáng, nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay
✅ Hẻm thông thoáng, xe tải ra vào dễ dàng, khu dân cư đông đúc
✅ Vị trí sát mặt tiền Quốc lộ 1A, thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê
✅ Sổ hồng đồng sở hữu 4 căn, mỗi sổ đứng tên riêng từng chủ, chủ đảm bảo CC mua bán, sang tên sổ mới.
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
1 Tỷ 650 Triệu
16.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 4
Nhà phố
20 m²(5 x 4)
1 Tỷ 650 Triệu
82.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 10-11
Nhà phố
55 m²(7.4 x 9)
1,7 Tỷ
30.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Lê Đình Cẩn
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
1 Tỷ 750 Triệu
33.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
78 m²(5 x 16)
1,7 Tỷ
21.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
1,7 Tỷ
42.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Nhà phố
58 m²(4 x 14.5)
1 Tỷ 750 Triệu
30.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Nguyễn Thị Tú
Nhà phố
33 m²(2.5 x 13)
1,7 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai