Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 46/15E Nhiêu Tứ, Phường Cầu Kiệu
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 17.3)
15 Tỷ
183 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nhiêu Tứ
15 Tỷ
~ 65.2 Triệu/m²230m²
(12m x 20m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 230 m2 |
? BÁN NHÀ MẶT TIỀN LÊ THƯƠNG KINH DOANH – CẦN THẠNH, CẦN GIỜ
GẦN SIÊU DỰ ÁN VINHOMES GREEN PARADISE – CƠ HỘI TĂNG GIÁ MẠNH ?
? Diện tích hiếm có: 230m²
? Ngang 12m × Dài 20m – NỞ HẬU phong thủy hút tài lộc
? Điểm mạnh vượt trội:
+ Mặt tiền đẹp, xe cộ qua lại đông – phù hợp mở quán ăn, café, homestay, hoặc giữ tài sản tăng giá.
+ Vị trí trung tâm Cần Thạnh, dân cư đông đúc, tiện kinh doanh ngay.
+Gần siêu dự án Vinhomes Green Paradise Cần Giờ – khu đô thị nghỉ dưỡng đẳng cấp.
→ Khi hạ tầng hoàn thiện, giá đất khu vực dự báo bứt tốc mạnh.
+ Khu đất nở hậu, cực vượng khí – rất tốt cho người mua làm ăn hoặc xây nhà vườn nghỉ dưỡng.
+Pháp lý chuẩn – sang tên nhanh.
? Vị trí tiện ích: gần biển Cần Giờ, chợ Cần Thạnh, trường học, UBND… sống nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh đều ổn.
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 17.3)
15 Tỷ
183 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Nhiêu Tứ
Căn Hộ Dịch Vụ
125.5 m²(6.4 x 19.5)
15 Tỷ
120 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
211 m²(7.9 x 27)
15 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.5 x 16.5)
15 Tỷ
197 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Thương
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.6 x 16.5)
15 Tỷ
197 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Bình Thạnh cũ
Nguyễn Văn Thương
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(10 x 17)
15 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
167 m²(5 x 28)
15 Tỷ
89.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 1
Đất
1900 m²(21.5 x 90)
16 Tỷ
8.4 Triệu/m²X.Cần Giờ
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai