Bán chung cư (Thửa 518 Tờ 126) Khu Y Tế Kỹ Thuật Cao Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(6 x 25)
8,5 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
8,9 Tỷ
~ 114 Triệu/m²78m²
(4.1m x 19m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 78 m2 |
GẤP BÁN TRONG TUẦN HẠ 600 CÒN 8.9 TỶ
Giảm chào tiếp 600tr, giá chào còn 9.5 tỷ
Giảm chào tiếp 250tr, giá còn 10.1 tỷ
Giảm chào 150tr, giá chào mới 10.35 tỷ
? HÀNG ĐẸP VỀ – CHDV 6 TẦNG FULL NỘI THẤT – THANG MÁY – KỊCH TRẦN
? THU NHẬP ỔN ĐỊNH 60TR/THÁNG – GIÁ CHÀO CHỈ 10.5 TỶ TL
? Vị trí: Hẻm xe tải, An Lạc, Bình Tân – Giao thông thuận tiện, khu dân cư an ninh
Loại hình: Căn hộ dịch vụ (CHDV) chủ đang vận hành, với 13 căn hộ khép kín
Kết cấu: 6 tầng, thang máy xịn – thiết kế hiện đại.
Nội thất: Full nội thất cao cấp, mỗi phòng đều có toilet riêng, gác xép, ban công thoáng mát, năng lượng pin mặt trời
Tình trạng khai thác: Đang có khách thuê ổn định, thu nhập đều 60 triệu/tháng
Hẻm: Xe tải ra vào thoải mái
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, nở hậu nhẹ, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay.
? Giá bán: 10.5 TỶ (thương lượng trực tiếp chính chủ)
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(6 x 25)
8,5 Tỷ
58.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
9,2 Tỷ
115 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tỉnh Lộ 10
Căn Hộ Dịch Vụ
123 m²(5 x 25)
8,9 Tỷ
72.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(9 x 15)
8,9 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
9,2 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1B
Căn Hộ Dịch Vụ
43 m²(3.6 x 12)
8,9 Tỷ
207 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4 x 18)
9 Tỷ
125 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(5 x 25)
8,6 Tỷ
68.8 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai