Bán chung cư ( Thửa 987 tờ 176 ) Đường 22 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 690 Triệu
90.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
4 Tỷ 650 Triệu
~ 52.2 Triệu/m²89m²
(4.6m x 19m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.6m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 89 m2 |
??SOS???SOS.
?? NGÀY 12/04/2024 CHỦ KHÓC HẾT NƯỚC MẮT TIẾP TỤC GIẢM 200tr. TỔNG GIẢM 1.5tỷ.
✅✅ GIÁ CHÀO MỚI 4.65 TỶ.????✍️✍️✍️
?? NGÀY 14/01/2024 CHỦ KHÓC HẾT NƯỚC MẮT TIẾP TỤC GIẢM 200tr. TỔNG GIẢM 1tỷ.
✅✅ GIÁ CHÀO MỚI 4.95 TỶ.????✍️✍️✍️
?? NGÀY 18/12/2023 CHỦ KHÓC HẾT NƯỚC MẮT TIẾP TỤC GIẢM 400TR. TỔNG GIẢM 800TR.
✅✅ GIÁ CHÀO MỚI 5.2 TỶ.?
??? HOT CHƯA TỪNG HOT ??? - NGAY CHỢ THỦ ĐỨC - HẺM XE TẢI TRÁNH - DT CÔNG NHẬN ĐỦ 89M2, GIÁ CHỈ 5.8 TỶ ~ 62TR/M2.??
??? CHI TIẾT:
✅ Xác định bán đất tặng nhà C4 tiện xây mới.??
✅ Chính chủ một đời gửi bán nhà vị trí khỏi phải chê, ngay chợ Thủ Đức, phía trước là tổ hợp trường Quốc tế, phía sau là khu biệt thự, bên hông nhà là chung cư nổi tiếng Lan Phương cực đẹp.???
✅ Ngang 4.6m dài 20m, diện tích sử dụng cực khủng 90m, đang cho thuê có dòng tiền 8tr/tháng.
✅ Khu vực xây dựng thoải mái, đối diện là hệ thống trường quốc tế, kế bên nhà là Chung cư cao cấp Lan Phương, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
✅ Hàng xóm văn minh đẳng cấp, dân trí cao.
✅ Vị trí Mặt Tiền đường Hồ Văn Tư, ngay chợ Thủ Đức, di chuyển thuận lợi qua tất cả các phường Linh Tây, Linh Trung, Linh Chiểu, Bình Thọ. Di chuyển tiện qua các trục đường lớn như Võ Văn Ngân, Kha Vạn Cân, Phạm Văn Đồng,... ???
✅ Tiện ích không thiếu thứ gì, ăn chơi nhảy múa, mua sắm, xem phim, trường học,... Không thiếu thứ gì. ? ? ?
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
4 Tỷ 690 Triệu
90.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
93.4 m²(10.7 x 9)
4 Tỷ 750 Triệu
50.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(4 x 13.5)
4,6 Tỷ
85.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
74.5 m²(4 x 18.5)
4 Tỷ 650 Triệu
62.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(4.5 x 21)
4,7 Tỷ
49 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(8 x 9)
4,8 Tỷ
68.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(8 x 9)
4,9 Tỷ
70 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 10
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 18)
4,6 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai