Bán chung cư Hoàng Diệu 2 ( ) Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(4 x 18)
9 Tỷ 999 Triệu
101 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
9,5 Tỷ
~ 42.8 Triệu/m²222m²
(5.5m x 40m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 222 m2 |
Giảm 500tr, giá chào mới 9.5 tỷ
Mô tả:
- Đang có 12 phòng trọ căn cho thuê 30tr/tháng.
- Diện tích 222m2 công nhận đủ.
- Hẻm xe tải tới nhà.
- Tiện xây mới làm căn hộ dịch vụ và văn phòng công ty…..
- Khu vực xây nhà cao tầng.
- Cách mặt tiền chỉ 30m.
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(4 x 18)
9 Tỷ 999 Triệu
101 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Căn Hộ Dịch Vụ
116 m²(8 x 15)
9,6 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
113 m²(3.5 x 18)
9,5 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(8.5 x 20)
9,9 Tỷ
55 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Căn Hộ Dịch Vụ
157 m²(5 x 23)
9,5 Tỷ
60.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(3.8 x 20)
9,2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.3 x 20.5)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
93 m²(4.2 x 22)
9,7 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai