Bán chung cư Thửa 471 tờ 116( 144.40) Nhà Đường số 6 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
3,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
3,4 Tỷ
~ 42.5 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
??GIẢM TIẾP 200TR TỔNG GIẢM 400TR CHÀO MỚI 3.6T ??
??CHỦ GẤP BÁN GIẢM 200TR GIÁ MỚI 3.8T THƯƠNG LƯỢNG MẠNH, TRẢ GIÁ LÀ CHỐT.?
♦️ DT 80M2 Ngang 4 dài 20 kết cấu 1 trệt 1 lầu BTCT 3PN, 2WC, PK.
♦️Vị trí đẹp hẻm 6m oto ngủ nhà, vài bước qua Aeon Tphu.
♦️Khu vực an ninh dân trí cao, tiện ích bủa vây xung quanh ko thiếu gì.
♦️pháp lý sồ hồng vuông đẹp cc trong ngày.
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
3,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(4.05 x 12)
3,2 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(4.2 x 12)
3,6 Tỷ
70.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hương lộ 80
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(4 x 11.5)
3 Tỷ 490 Triệu
75.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
3,5 Tỷ
72.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
3 Tỷ 499 Triệu
58.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ 350 Triệu
52.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
50 m²(4.25 x 12)
3,4 Tỷ
68 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai