Bán chung cư Thửa 473 Tờ 136 ) Đường số 6 Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(7.8 x 7)
7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
6 Tỷ 990 Triệu
~ 113 Triệu/m²62m²
(6.1m x 11m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.1m | |
| Dài | 11m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 |
CHỦ XOẮN.
? BÁN CĂN HỘ DỊCH VỤ 5 TẦNG GIÁP TÂN PHÚ – DOANH THU ỔN ĐỊNH 20 TRIỆU/THÁNG . VỪA Ở VỪA KINH DOANH. NGANG (6.1 Nở hậu 6.7x11M ) NHỈNH 7 TỶ THƯƠNG LƯỢNG. ?
? Vị trí: Hồ Văn Long, Bình Tân – giáp Tân Phú
? Đường trước nhà 8m, xe hơi ra vào thoải mái
? Chỉ 5 phút đến Aeon Mall Tân Phú, khu dân cư đông đúc, tiện ích bao quanh
✨ Thông tin chi tiết:
• Kết cấu: Căn hộ dịch vụ gồm 6 phòng ngủ khép kín . Sân thượng chủ cải tạo thêm 2 pn sẵn . Tc 8pn.
• Mỗi phòng đầy đủ tiện nghi, đang cho thuê kín phòng
• Doanh thu hiện tại: 20 triệu/tháng ổn định
• Khu vực dân cư an ninh, thích hợp vừa ở vừa khai thác cho thuê
? sổ chính chủ chính chủ trang bìa. (Chủ gửi vietcombank 2.68 tỷ.)
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(7.8 x 7)
7 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(5.2 x 20)
6 Tỷ 850 Triệu
69.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5.2 x 20)
6 Tỷ 850 Triệu
68.5 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Căn Hộ Dịch Vụ
166 m²(11 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
42.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
165 m²(9 x 21)
7 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
163 m²(5 x 33)
6,9 Tỷ
42.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Căn Hộ Dịch Vụ
96 m²(8.6 x 11.2)
6,3 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Bình Tân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai