Bán chung cư (Thửa 801 Tờ 76) Số 11 Đường 16 Khu Nam Long Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20)
14 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
13,5 Tỷ
~ 109 Triệu/m²124m²
(7m x 17.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 17.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 124 m2 |
???? CÁCH 1 CĂN LÀ MT HỒ BÁ PHẤN - ĐỐI DIỆN LÀ TRƯỜNG HỌC, CỰC KỲ SẦM UẤT- KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - NGANG 7M BỀ THẾ - CHỦ XÂY TÂM HUYẾT CẢ ĐỜI -NGAY TRUNG TÂM THỦ ĐỨC - PHÁP LÝ CHUẨN NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH LỘ GIỚI DT 124M2 ( 7 x 17.5) - GIÁ RẺ ĐẦU TƯ CHỈ 13.5TỶ??? ??
Mô tả:
✅ Nhà 1 trệt 2 lầu mới tinh, 5PN, PK, PT, Bếp. Sân thượng trước sau. Cách 1 Căn là Mặt tiền Hồ Bá Phấn.
✅ DT: 124M2 ( 7 x 17.5) ĐẸP CHUẨN. PN như khách sạn 5 sao.
✅ Thích hợp mua ở hoặc đầu tư căn hộ DV. Khách sạn, đẹp Ko tì vết, chủ chăm chút từng gốc cạnh.
✅ Hẻm 1 trục rộng 6m xe tải tránh nhau, xe tăng ngủ trước nhà không phiền hà hàng xóm. Di chuyển nhanh các tuyến chính Đỗ Xuân Hợp, Xa Lộ Hà Nội, Tây Hòa, Lê Văn Việt, Võ Văn Ngân, Vành đai 2….
✅ Vị trí đỉnh của đỉnh, phía trước nhà là trường THCS Ngô Thời Nhiệm, kinh doanh buôn bán sầm uất, được bao bọc bởi nhiều siêu thị, chợ, bệnh viện, bến xe, quán ăn ngon, bệnh viện, cafe, karaoke...
✅ Sổ hồng đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh, hoàn công đầy đủ, không lộ giới không quy hoạch.
✅ Chủ hiền lành, hợp tác, sẵn sàng đàm phán.
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20)
14 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
106 m²(4 x 26)
13 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.5 x 20)
14 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(6 x 25)
14 Tỷ
93.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(3.9 x 22)
14 Tỷ
165 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(7 x 13.5)
13,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(4 x 21)
13,5 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
13,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phước Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai