Bán chung cư Đỗ Xuân Hợp (Thửa 550 tờ 58) Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(7 x 12)
6,8 Tỷ
81 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
6,3 Tỷ
~ 96.9 Triệu/m²65m²
(5m x 13m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65 m2 |
Mô tả:
✅ Nhà 1 trệt 1 lầu tiện xây mới, 3PN, PK, Bếp. Cách 1 Căn là Mặt tiền Hồ Bá Phấn.
✅ DT: 65M2 ( 5 x 13 ) ĐẸP CHUẨN.
✅ Thích hợp mua ở hoặc đầu tư xây căn hộ DV.
✅ Hẻm 1 trục rộng 6m xe tải tránh nhau, xe tăng ngủ trước nhà không phiền hà hàng xóm. Di chuyển nhanh các tuyến chính Đỗ Xuân Hợp, Xa Lộ Hà Nội, Tây Hòa, Lê Văn Việt, Võ Văn Ngân, Vành đai 2….
✅ Vị trí đỉnh của đỉnh, phía trước nhà là trường THCS Ngô Thời Nhiệm, kinh doanh buôn bán sầm uất, được bao bọc bởi nhiều siêu thị, chợ, bệnh viện, bến xe, quán ăn ngon, bệnh viện, cafe, karaoke...
✅ Sổ hồng đẹp, pháp lý chuẩn chỉnh, không lộ giới không quy hoạch.
✅ Chủ hiền lành, hợp tác, sẵn sàng đàm phán.
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(7 x 12)
6,8 Tỷ
81 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
147 m²(8.5 x 17.2)
6,3 Tỷ
42.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 99
Đất
56 m²(4.5 x 12.4)
6,3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(6 x 14)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
6,1 Tỷ
61 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(4 x 20.5)
6,6 Tỷ
80.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 185
Căn Hộ Dịch Vụ
153 m²(8 x 25)
6,9 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(7.17 x 12)
6,8 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Phước Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai