Bán chung cư Đại Lộ 2 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(4 x 22)
12,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đại lộ 2
11,8 Tỷ
~ 137 Triệu/m²86m²
(4m x 21.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 21.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 86 m2 |
?MẶT TIỀN PHƯỚC BÌNH NGAY KINH TẾ ĐỐI NGOẠI - ĐẠI HỌC VĂN HÓA - CẠNH ĐỖ XUÂN HỢP - 86M2 (4 x21.5M) VỈA HÈ RỘNG 3M.?
Mô tả:
?Công năng: 3 tầng, phòng khách tiện kinh doanh, 4 phòng ngủ, bếp, sân phía sau.
?Cách Đỗ Xuân Hợp 100m đang giải toả mở rộng 30m với 6 làn xe.
Bán Kính 1km Trường CĐ KT Đối Ngoại, ĐH Văn Hoá, CĐ Kỹ Nghệ, Ngã Tư Bình Thái Tuyến Metro Bến Thành, The Global City chỉ 2km.
?Pháp lý chuẩn.
Căn Hộ Dịch Vụ
86 m²(4 x 22)
12,5 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đại lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4.3 x 22)
11 Tỷ 950 Triệu
171 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 21
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4 x 23)
11,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4 x 23)
11,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
173 m²(5.5 x 30)
12 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 475
Căn Hộ Dịch Vụ
137 m²(8 x 18)
12,5 Tỷ
91.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
12,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đại lộ 3
Căn Hộ Dịch Vụ
95 m²(4 x 23.5)
12,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai