Bán chung cư Shophouse CC Âu Cơ 683A Âu Cơ Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(7 x 18)
14,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
14 Tỷ
~ 136 Triệu/m²103m²
(6m x 18m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 103 m2 |
?LÔ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG - ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN CÂY XANH – SƠN KỲ, TÂN PHÚ
VỊ TRÍ KINH DOANH ĐỈNH, CỰC KỲ THÔNG THOÁNG _ DIỆN TÍCH 102m2 NGANG 6M.
Mô tả:
?️ Mặt tiền lô góc cực đẹp, đường DC13, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú.
♦️ Ngang 6m x 18m thoáng rộng.
♦️ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 kho lớn.
Thiết kết thông sàn cho kinh doanh nếu muốn thì 3 phòng ngủ.
?️ Nhà xây kiên cố, ngang 6m bề thế, phù hợp ở kết hợp làm văn phòng, kho chứa hàng hoặc kinh doanh online.
✔️Vị trí kế bên Chung cư Sơn Kỳ 1_2, khu dân cư sầm uất, tiện ích đầy đủ: gần Aeon Mall Tân Phú, Trường Đại học Công Thương TP.HCM, chợ Sơn Kỳ, ngân hàng, siêu thị, quán ăn, cà phê…
✔️Kết nối thông ra Lê Trọng Tấn – Tân Kỳ Tân Quý – Trường Chinh, di chuyển thuận tiện sang Bình Tân, Tân Bình. Bình Chánh, xã lộ Hà Nội.
?Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(7 x 18)
14,2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(6 x 18)
14 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường C1
Căn Hộ Dịch Vụ
107 m²(6.2 x 17)
14 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(4 x 18)
13,5 Tỷ
173 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(7 x 13)
13,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(4 x 16)
13,5 Tỷ
211 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(4.5 x 22)
13,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Nguyễn Sỹ Sách
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
14,8 Tỷ
168 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai