Bán chung cư (A3.C19.9 cũ) A3.8.31 CC Đạt Gia Đường Cây Keo Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(7.5 x 6.8)
2,5 Tỷ
49 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
2,6 Tỷ
~ 41.3 Triệu/m²63m²
(7m x 9m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 63 m2 |
CC ĐẠT GIA 63M2, TAM PHÚ, THỦ ĐỨC, 2.6 Tỷ.
+ NHẢ 2PN, 2WC, Bếp, Phòng khách rộng.
+ Chung cư Đạt Gia đang trong tiến trình ra sổ.
+ Đầy đủ tiện ích, chợ, hòi bơi trẻ em, công viên…
+ Ban công hướng đông thoáng mát.
+ Hỗ trợ vay Ngân Hàng 80% giá trị.
+ Vị trí ngay Đuòng Tam Bình, Đường Cây Keo.
+ Chủ Đang vay Ngân Hàng 600tr.
Căn Hộ Dịch Vụ
51 m²(7.5 x 6.8)
2,5 Tỷ
49 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(6.6 x 8.3)
2,5 Tỷ
46.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(6.7 x 11.5)
2,5 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
61 m²(4 x 15)
2,6 Tỷ
42.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
64 m²(6.7 x 9.7)
2 Tỷ 450 Triệu
38.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(7.9 x 9.2)
2 Tỷ 650 Triệu
40.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(7.7 x 8.5)
2 Tỷ 650 Triệu
40.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(6.7 x 8.2)
2 Tỷ 350 Triệu
42.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai