Bán chung cư Mã Lò (Thửa 46 tờ 81) Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
838 m²(13 x 53)
40 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
37,8 Tỷ
~ 107 Triệu/m²354m²
(4.5m x 56m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 56m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 354 m2 |
??THƯỞNG NÓNG 20TR MỸ KIM NGAY KHI CỌC ĐẾN HẾT NGÀY 1/5/2026.
❌❌GIẢM MẠNH 700TR CHỐT GẤP 37.8 TY CÓ TL
? MUA 1 LẦN – THU 300TR/THÁNG – KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 SO SÁNH KHU VỰC
?62 PHÒNG CHDV QUY MÔ LỚN – FULL PCCC – ĐANG KHAI THÁC CỰC ỔN ĐỊNH.
? Vị trí: Phan Anh, P. Bình Trị Đông, Bình Tân
— Gần Ngã Tư 4 Xã, kết nối nhanh Tân Phú – Quận 6 – Quận 11 —
? Thông tin chi tiết
• Diện tích đất: 354m² (full thổ cư)
• Diện tích sàn: ~1200m²
• Kết cấu: 1 trệt 4 tầng + sân thượng
• Hẻm 7m xe hơi, khu nhà lầu đồng bộ, an ninh
? Hiện trạng khai thác
• 62 phòng căn hộ dịch vụ
• Full nội thất: máy lạnh, bếp, gác, quạt…
• Có thể cải tạo thêm ~6 phòng
⚙️ Trang bị
. Thang máy
• Thang thoát hiểm
• Hệ thống PCCC đạt chuẩn
• Xây dựng mới 100% – hoàn công đầy đủ
? Dòng tiền
• Khai thác thực tế: ~300 triệu/tháng
• Hoặc cho thuê khoán: ~210 triệu/tháng
? Ưu điểm
• Quy mô lớn – hiếm hàng trong khu vực
• Vị trí trung tâm, nhu cầu thuê cao
• Phù hợp khách đầu tư giữ tiền & tạo dòng tiền ổn định
Căn Hộ Dịch Vụ
838 m²(13 x 53)
40 Tỷ
47.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường Mã Lò
Căn Hộ Dịch Vụ
354 m²(4.5 x 56)
38,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
180 m²(8 x 15)
38 Tỷ
211 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Vành Đai Trong
Căn Hộ Dịch Vụ
538 m²(14 x 34)
35,3 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
261 m²(12 x 34)
41 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Căn Hộ Dịch Vụ
261 m²(12 x 34)
41 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Nhà phố
516 m²(8.4 x 54)
38 Tỷ
73.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Phan Anh
Nhà phố
520 m²(8.4 x 48)
38 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai