Bán chung cư Đường Số 9 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
309 m²(22 x 15)
12 Tỷ
38.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
12,3 Tỷ
~ 127 Triệu/m²97m²
(4m x 29m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 29m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 97 m2 |
MẶT TIỀN KINH DOANH BÌNH LONG - GIÁP TÂN PHÚ - DT: 97M2 ( 4 x 29 ) - THU NHẬP 20 TRIỆU/ THÁNG - NHỈNH 12 TỶ
Mô tả:
Diện tích: 97m2 ( Ngang 4m x Dài 29m ).
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng. 3PN, 2WC.
Đường kinh doanh nhộn nhịp buôn bán hoặc cho thuê văn phòng.
Vị trí: giáp Quận Tân Phú, gần Văn Cao, Ngã tư 4 Xã, siêu thị, chung cư ...
Sổ hồng chính chủ , vuông vức , hoàn công đầy đủ.
Căn Hộ Dịch Vụ
309 m²(22 x 15)
12 Tỷ
38.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(4.1 x 28)
12,4 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
26 Tháng 3
Căn Hộ Dịch Vụ
205 m²(16 x 12)
11,7 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(8 x 19)
12,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Căn Hộ Dịch Vụ
300 m²(9.6 x 31)
12 Tỷ
40 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
181 m²(4 x 25)
12 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 26)
12,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
Phạm Đăng Giản
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(9 x 20)
12,5 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai