Bán đất thửa 122 tờ 2 Song Hành Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
89 m²(7.2 x 14)
8 Tỷ
89.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
8 Tỷ
~ 42.6 Triệu/m²188m²
(10m x 23m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 188 m2 |
Lô góc 2 mặt tiền không lộ giới công nhận đủ 188m đường trước nhà 10m bên hông 6m
Hiện trạng nhà cấp 4 đang cho thuê 4 phòng và 3 mặt bằng thu nhập hàng tháng trên 20tr
Mặt tiền ngang khủng 10m lô góc không lộ giới xây biệt thự sân vườn, văn phòng, căn hộ dịch vụ đều phù hợp
Đường trước nhà thẳng tắp cách mặt tiền Tô Ký chỉ 500m cách mặt tiền Trịnh Thị Miếng chỉ 200m tiện ích xung quanh ko thiếu gì.
Bách hoá xanh siêu thị chợ chỉ 300m
Vị trí nhà.
Nguyễn Mạnh Chiến
Đất
89 m²(7.2 x 14)
8 Tỷ
89.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Song Hành
Căn Hộ Dịch Vụ
175 m²(6.8 x 25)
8 Tỷ
45.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tam Đông
Nhà phố
318.3 m²(9.3 x 23.8)
8 Tỷ
25.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Huỳnh Thị Mài
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(4.1 x 20)
8,5 Tỷ
102 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
750 m²(17.5 x 40.5)
8 Tỷ
10.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 10
Nhà phố
271 m²(7.8 x 35)
8 Tỷ
29.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Đình
Đất
150 m²(5 x 30)
8 Tỷ
53.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
150 m²(5 x 30)
7,2 Tỷ
48 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai