Bán nhà 905 Nguyễn Duy Trinh Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
244 m²(5.6 x 35)
36 Tỷ
148 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
37,5 Tỷ
~ 117 Triệu/m²320m²
(8m x 40m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | 40m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 320 m2 |
Bán CHDV Mặt Tiền – 121I Đường 11, P. Trường Thọ
Diện tích: 8 x 40m – Công nhận 320m²
Quy mô: 36 căn hộ dịch vụ
Kết Cấu: 5 Lầu
Khai thác: Có khách thuê nguyên căn (chủ ưu tiên bán)
Giá bán: 37,5 tỷ (thương lượng)
? Liên hệ: 0981.699.932 – Gia Bảo (Chuyên CHDV)
Nhà phố
244 m²(5.6 x 35)
36 Tỷ
148 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Căn Hộ Dịch Vụ
281 m²(6 x 34)
34 Tỷ
121 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
727 m²(16.1 x 44.7)
41 Tỷ
56.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
250 m²(11 x 22)
38 Tỷ
152 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
1040 m²(10 x 104)
36 Tỷ
34.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 970
Đất
712 m²(18 x 40)
36 Tỷ
50.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
712 m²(18 x 40)
36,5 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
676 m²(8.5 x 80)
38,8 Tỷ
57.4 Triệu/m²P.Long Trường
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai