Bán chung cư ( Sc: 41.15) Lê Lợi Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(6.5 x 25)
16 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
15,9 Tỷ
~ 124 Triệu/m²128m²
(6.7m x 16.9m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.7m | |
| Dài | 16.9m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 |
Bán CHDV Cao Cấp 102/65/29 Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp
Tài sản hiếm – Hẻm Xe Hơi – Pháp lý chuẩn – Thu nhập đều đặn 80 triệu/tháng
Tỷ suất dòng tiền 6%/năm
Diện tích: 6.7x16.9m2
DTCN: 128 m²
Kết cấu: 3 tầng – 17 phòng cho thuê full nội thất
Giá bán: 15,9 tỷ (có thương lượng)
Pháp lý: Sổ hồng cất két – Sang tên trong ngày
Liên hệ: 0981 699 932 – Gia Bảo
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(6.5 x 25)
16 Tỷ
88.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Lợi
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4 x 20)
15,9 Tỷ
199 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(4.3 x 20)
15,6 Tỷ
195 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Văn Công
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(4.1 x 30)
16 Tỷ
160 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
94 m²(4 x 24.3)
15,6 Tỷ
166 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 17
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(6.3 x 17)
15,6 Tỷ
142 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Căn Hộ Dịch Vụ
168 m²(8 x 21)
16 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Căn Hộ Dịch Vụ
168 m²(8 x 21)
16 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai