Bán chung cư Đường số 4 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
119 m²(6.4 x 19)
35 Tỷ
294 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
34 Tỷ
~ 162 Triệu/m²210m²
(8.5m x 24m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.5m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | 8.5m | |
| Diện tích | 210 m2 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Căn Hộ Dịch Vụ
119 m²(6.4 x 19)
35 Tỷ
294 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(6 x 16.5)
36,8 Tỷ
368 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường Số
Nhà phố
134.5 m²(6 x 23)
34 Tỷ
253 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 33
Căn Hộ Dịch Vụ
188 m²(8 x 25.2)
37 Tỷ
197 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 6
Căn Hộ Dịch Vụ
244 m²(11 x 20.5)
32 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 62
Đất
230 m²
34 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²
35 Tỷ
219 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Căn Hộ Dịch Vụ
161 m²
34 Tỷ
211 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai