Bán chung cư Nguyễn Thái Sơn Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(5 x 18)
18 Tỷ
212 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
17,8 Tỷ
~ 198 Triệu/m²90m²
(4.2m x 22m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.2m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 |
BÁN CHDV 102/51/4 LÊ VĂN THỌ, P.11, Q. GÒ VẤP
Diện tích: 4,2m x 22m (DTCN: 90m²)
Kết cấu: 1 trệt, 5 lầu – tổng 18 phòng, thang máy rộng, nội thất đẹp
Doanh thu: Khách thuê full 85%, hiện tại ~80 triệu/tháng (còn trống 5 phòng). Khi full phòng + trụ phát sóng 7 triệu/tháng, tổng doanh thu hơn 100 triệu/tháng
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ giấy phép kinh doanh và PCCC
Hướng: Tây Nam
Vị trí: Trung tâm Gò Vấp, khu dân cư sầm uất, nhu cầu thuê cao
? Giá bán: 17,8 tỷ (thương lượng)
Tell: 0981699932 Gia Bảo
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(5 x 18)
18 Tỷ
212 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Thái Sơn
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4 x 22)
17,8 Tỷ
198 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Quang Trung
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(45 x 20)
17,2 Tỷ
191 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
114 m²(3.5 x 22)
18,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Nguyễn Oanh
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(8.45 x 15)
18,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(4.2 x 22)
17,8 Tỷ
198 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Lê Văn Thọ
Căn Hộ Dịch Vụ
107 m²(5 x 22)
17,2 Tỷ
161 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
195 m²(5.35 x 37)
18,5 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai