Bán toà căn hộ dịch vụ 5/20 Đường số 64 Phường An Khánh ( Thảo Điền)
Căn Hộ Dịch Vụ
152 m²(8.5 x 18)
45 Tỷ
296 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
44 Tỷ
~ 303 Triệu/m²145m²
| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 145 m2 |
Căn Hộ Dịch Vụ
152 m²(8.5 x 18)
45 Tỷ
296 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Nhà phố
138.7 m²(7 x 20)
44 Tỷ
317 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Đất
164 m²(10 x 16)
44 Tỷ
268 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Căn Hộ Dịch Vụ
112 m²(10 x 11)
46 Tỷ
411 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 54
Nhà phố
126.1 m²
44 Tỷ
349 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
196 m²
44 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Căn Hộ Dịch Vụ
206 m²
43,5 Tỷ
211 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
519.3 m²
44 Tỷ
84.7 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai