Bán nhà số 9 Số 4, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
281 m²(10 x 28)
29 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
29 Tỷ
~ 264 Triệu/m²110m²
(4.8m x 23m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | Đông | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.8m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | 4.9m | |
| Diện tích | 110 m2 | |
| Số tầng | 6 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Số WC | 8 wc | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Diện tích sử dụng | 502.1m2 | |
| Độ rộng đường | 8m |
Bán toà nhà căn hộ dịch vụ 13 Đường số 47 Thảo Điền Quận 2
- Diện tích: 4.8 X 23m
- Công nhận: 110m2
- Kết cấu: hầm 6 tầng
- Thiết kế 8 CHDV, có thang máy
- HĐT: 80tr/tháng còn 4 năm
Nhà phố
281 m²(10 x 28)
29 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
149.9 m²(6 x 25)
29 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 62
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
29 Tỷ
290 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 7B
Nhà phố
117.4 m²(6 x 20)
29 Tỷ
247 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Đất
116 m²(5 x 20)
29 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Căn Hộ Dịch Vụ
257 m²(11 x 24)
30 Tỷ
117 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
145 m²(5.8 x 25)
27,8 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
145 m²(5.8 x 25)
27,8 Tỷ
192 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai