Bán nhà số 27/12 Số 13, Phường Tam Bình, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
59.5 m²(6.1 x 10.5)
2,7 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
2.7 Tỷ
~ 30.5 Triệu/m²88.5m²
| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 88.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
Nhà phố
59.5 m²(6.1 x 10.5)
2,7 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
65 m²(7.7 x 9)
2,7 Tỷ
41.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
43.3 m²(4 x 9)
2,7 Tỷ
62.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
56 m²(5 x 11)
2,7 Tỷ
48.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
2,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
62 m²(4.2 x 15.5)
2,7 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường Ụ Ghe
Căn hộ
65 m²
2.7 Tỷ
41.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Căn hộ
65 m²
2.6 Tỷ
40 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai