Bán nhà hẻm 8/2 Đường số 36 Phường Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
242 m²(7.44 x 32)
36 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 36
36 Tỷ
~ 257 Triệu/m²140m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 140 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Nhà phố
242 m²(7.44 x 32)
36 Tỷ
149 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 36
Nhà phố
200 m²(4 x 35)
36 Tỷ
180 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
164 m²(8 x 20)
36 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường G
Biệt thự
144 m²
36.5 Tỷ
253 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
126 m²
35 Tỷ
278 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
285 m²
35 Tỷ
123 Triệu/m²Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
144 m²
35 Tỷ
243 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Biệt thự
200 m²
36.5 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai