NHÀ PHỐ VINHOMES HÓC MÔN
Vinhomes Hóc Môn
Áp dụng toàn bộ Quận 12, Huyện Hóc Môn, Huyện Củ Chi
Ảnh đại diện
429572911_364728009861597_9032254340897652068_n
429580824_364727856528279_3597456174629330693_n

Bán Biệt Thự Mỹ Gia 1 Phú Mỹ Hưng , Quận 7

Giá

76 Tỷ

~ 317 Triệu/m²
Diện tích:

240m²

Đặc điểm bất động sản

Loại sản phẩm Biệt thự
Hướng Tây-Nam
Vị trí Mặt Tiền
Ngang 15m
Dài -
Mặt hậu -
Diện tích 240 m2
Số tầng 3
Số Phòng ngủ 5 phòng
Số WC 4 wc
Bán biệt thự Mỹ Gia I - Phú Mỹ Hưng Quận 7
- Nhà mới đẹp nội thất cao cấp chất lượng 100% , tại khu biệt thự siêu an ninh.
- Diện tích đất : 240m2 ( 15x16m )
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân vườn rộng
- Thiết kế : 5 phòng ngủ, 4wc 2 phòng thờ
1 phòng giúp việc
- Sổ hồng mua bán công chứng sang tên ngay
- Nhà hướng ???? Tây Bắc. Đối diện công viên
- ????Giá bán 76 tỷ thương lượng.

Nhà đất tương tự

GỌI NGAY

Nhà Phố Quận 7

090.999.9824

Dự án nhà ở

Căn hộ Nexus Zone The Global City: Chi tiết & Giá bán

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Ansana By Kita: Vị Trí, Giá Bán & Tiềm Năng Đầu Tư

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Dự án nhà ở

Căn hộ The Crest Residence - The Metropole Thủ Thiêm

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

Bất Động Sản Tốt Bất Động Sản Tốt

Hình ảnh Bán Đất Góc 21 Nguyễn Bá Lân Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 2 mặt tiền 14B1 Duyên Hải Phường Thảo Điền
Tin Vip
Hình ảnh Bán đất 52 54 56 58 60 Trường Sa Phường Gia Định 3 Hầm 16 Tầng
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 414 416 Tân Phú Nam Thông 3 Phường Tân Mỹ
Tin Vip
Hình ảnh Bán nhà 140 142 Lê Lai, phường Bến Thành, Quận 1
Tin Vip