Bán nhà 1001/8 Nguyễn Kiệm Phường 3 Quận Gò Vấp
Nhà phố
650 m²
58.7 Tỷ
90.3 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
59 Tỷ
~ 186 Triệu/m²317.3m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 317.3 m2 |
Bán biệt thự đơn lập Phú Gia, Phú Mỹ Hưng Quận 7
– DT: 19×16.7m = 317.3m2.
– Hướng: Chính Nam.
– Lầu: 1 trệt + lầu.
– Phòng: Có phòng ngủ tầng trệt dành cho ông bà, 3 phòng ngủ lầu 1 và 1 phòng sinh hoạt gia đình/phòng làm việc.
+ Pháp lý: Sổ hồng.
+ Hiện trạng: Nhà trống, gọn gàng sạch sẽ, tiện đập đi xây lại toàn bộ như mới.
Nhà phố
650 m²
58.7 Tỷ
90.3 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Nguyễn Kiệm
Biệt thự
223 m²
61 Tỷ
274 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
180 m²
55 Tỷ
306 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Nhà phố
75 m²
60 Tỷ
800 Triệu/m²Quận 10 cũ
3 Tháng 2
Biệt thự
270 m²
55 Tỷ
204 Triệu/m²Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
305 m²
64 Tỷ
210 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
240 m²
55 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
268 m²
63 Tỷ
235 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai