Bán nhà 22A đường số 64 Phường An Khánh ( Thảo Điền)
Nhà phố
80.1 m²(4.5 x 17.8)
16 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
16 Tỷ
~ 125 Triệu/m²128m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 128 m2 |
Nhà phố
80.1 m²(4.5 x 17.8)
16 Tỷ
200 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Nhà phố
80.8 m²(4.5 x 18)
16 Tỷ
198 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Nhà phố
68 m²(3.5 x 20)
16 Tỷ
235 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
68 m²(3.5 x 19.5)
16 Tỷ
235 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
83 m²(10 x 8.3)
16 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
56 m²
16 Tỷ
286 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 19B
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
16 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Biệt thự
126.5 m²
14,5 Tỷ
115 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai