Bán nhà 6G4 Trần Não Phường An Khánh
Biệt thự
232 m²(14.7 x 15)
58 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
59 Tỷ
~ 236 Triệu/m²250m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 250 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
Biệt thự
232 m²(14.7 x 15)
58 Tỷ
250 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Biệt thự
212 m²(14 x 15)
60 Tỷ
283 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Biệt thự
192.4 m²(12 x 18)
60 Tỷ
312 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Biệt thự
200 m²(8 x 25)
60 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Biệt thự
226 m²
58 Tỷ
257 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 30B
Biệt thự
216 m²
60 Tỷ
278 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Biệt thự
340 m²
60 Tỷ
176 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Biệt thự
398 m²
55 Tỷ
138 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai