Bán nhà 44A Lũy Bán Bích Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
21 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
21 Tỷ
~ 163 Triệu/m²129m²
(7.5m x 17.2m )| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.5m | |
| Dài | 17.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 129 m2 |
Bán Biệt Thự 126 Quách Đình Bảo, Quận Tân Phú – Khu Xây Cao Tầng, Đường 13m
Diện tích: 7,5m x 17,2m
Kết cấu: 1 trệt + 3 tầng, biệt thự kiên cố
Vị trí: Đường rộng 13m, khu vực được xây cao tầng, phù hợp để ở, làm văn phòng hoặc khai thác kinh doanh
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ
Hiện trạng: Nhà còn tốt, thiết kế biệt thự vững chắc
Giá bán: 21 tỷ (thương lượng)
Liên hệ: 0981699932 Gia Bảo
Nhà phố
72 m²(4.5 x 16)
21 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lũy Bán Bích
Nhà phố
136.8 m²(7.6 x 18)
20,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Đỗ Bí
Căn Hộ Dịch Vụ
137.4 m²(6.1 x 26)
21 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
105.3 m²(6.2 x 20.2)
21 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Vườn Lài
Nhà phố
172 m²(10 x 19)
21 Tỷ
122 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Nguyễn Minh Châu
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
21 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lê Niệm
Nhà phố
137 m²(6.1 x 26)
21 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Hoàng Xuân Hoành
Nhà phố
150 m²(6 x 25)
21 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai