Bán nhà 868 ( Thửa 949 Tờ 11 ) Mặt tiền Nguyễn Văn Tạo Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(5.6 x 28)
9,3 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
9.8 Tỷ
~ 35 Triệu/m²280m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 11.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 280 m2 | |
| Số tầng | 1 |
??? HIẾM - 35TR/ M2 FULL THỔ CƯ - HẺM XE HƠI NHÀ BÈ - NGANG 11M
?????? CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT 280 m2 HẺM XE HƠI NGANG 11M - CHỈ 35TR/ M2 FULL THỔ CƯ
7/4 Nguyễn Bình Nhơn Đức Nhà Bè
Mô tả,
✅ DT: 11 x 25 = 280 m2
✅ Hiện trạng đất trống. Tiện xây mới.KDC HIỆN HỮU
✅ SHR 1 đời chủ chưa qua mua bán
✅ Thích hợp xây biệt thự vườn nghỉ dưỡng
✅ HXH 5m. Cách mặt tiền Nguyễn Bình 20m
??? ACE LƯU Ý: CHỦ NHÀ CÓ BÁN KÈM LÔ (( 498 Nguyễn Bình)) KẾ BÊN 7 x 25. 2 Lô này cộng lại là 18x25 tổng 472 m2 FULL THỔ CƯ. Rất thích hợp để xây biệt thự vườn nghỉ dưỡng.HOẶC CÓ THỂ PHÂN LÔ
Nhà phố
163 m²(5.6 x 28)
9,3 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
280 m²(11.2 x 25)
9,8 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
288.8 m²(5 x 59)
9,5 Tỷ
32.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
300 m²(14 x 28)
9,5 Tỷ
31.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
267.9 m²
10.5 Tỷ
39.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
155 m²
9.7 Tỷ
62.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
170.6 m²
10 Tỷ
58.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Long Thới
Nhà phố
162 m²
9.5 Tỷ
58.6 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai