Bán đất thửa 1087 tờ 30 Tây Lân Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
13277 m²(102 x 130)
350 Tỷ
26.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tây Lân
355 Tỷ
~ 12.7 Triệu/m²28000m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 28000 m2 |
Bán đất 2,8 ha mặt tiền Đường Số 11, phường Long Bình, Quận 9, cách bến xe Miền Đông mới 500m
121*174*176*166m2 nở hậu 3 mặt tiền đường quy hoạch dân cư xây mới ( bao test)
Diện tích 28,400 m² , 3 mặt tiền , gần bến xe Miền Đông mới ... Đã test quy hoạch bằng văm bản 18-12-2017. Hiện đã lập bản đồ đo đạc địa chính ranh đất thuộc tờ bản đồ mới đang chờ cấp giấy chứng nhận QSD đất . Công chứng sang tên đất hiện trạng CLN , đất sạch .
Đã có bản vẽ nội nghiệp
Đất
13277 m²(102 x 130)
350 Tỷ
26.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
3315 m²(76 x 56)
350 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Kênh Tân Hóa
Tòa Nhà Văn Phòng
300 m²(15 x 20)
320 Tỷ
1.07 Tỷ/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Đất
3200 m²
290 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Đất
9823 m²
350 Tỷ
35.6 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Song Hành
Biệt thự
1140 m²
350 Tỷ
307 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Vũ Phương Đế
Đất
980 m²
356 Tỷ
363 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xa Lộ Hà Nội
Đất
22000 m²
410 Tỷ
18.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai