Bán nhà hẻm 745/26 Nguyễn Bình, Hiệp Phước
Nhà phố
1437.6 m²(25.5 x 44.6)
14 Tỷ
9.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
14 Tỷ
~ 48.3 Triệu/m²290m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 290 m2 | |
| Số tầng | 2 |
MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN LƯƠNG - GẦN CHỢ - TRƯỜNG TIỂU HỌC LÊ VĂN LƯƠNG - CÓ SẴN 1 KIOT KINH DOANH + 6P CHO THUÊ CÓ GÁC RÔNG - NHƠN ĐỨC, NHÀ BÈ - GIÁ NHỈNH 50TR/M² - FULL THỔ CƯ, KHÔNG LỘ GIỚI.
2026 (SC 5/15) Lê Văn Lương. Nhơn Đức - Nhà Bè.
* Mô tả:,
- Nhà Mặt Tiền Lê Văn Lương. Khu vực Kinh Doanh Mua Bán sầm uất nhất trục Lê Văn Lương - Nhơn Đức. Có sẵn 1 kiot mặt tiền Kinh Doanh + 6 Phòng Cho Thuê có gác rộng...Nhà đang xây dựng mới và đang hoàn thiện.,
- Liền kề Chợ - Trường học. Khu vực dân cư đông đúc. Tiện ích đầy đủ, không thiếu thứ gì.,
- DT: Ngang 6.6m x Dài 43m thực tế. Sổ CN 242,2m² full thổ cư.,
- Nhà có Thu nhập ổn định từ khai thác cho Thuê.,
- Nhà ở vị trí giao thông thuận tiện đi đến các nơi,
* Sổ hồng riêng đầy đủ, Sổ đang Vay Ngân Hàng. Pháp lý chuẩn, mua bán nhanh...,
Nhà phố
1437.6 m²(25.5 x 44.6)
14 Tỷ
9.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Nhà phố
290 m²(6.6 x 43)
14 Tỷ
48.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
98 m²(5.5 x 18)
14 Tỷ
143 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Bờ Tây
Nhà phố
461 m²(17.8 x 25)
14 Tỷ
30.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
338 m²(13 x 26)
14 Tỷ
41.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
229.2 m²
14 Tỷ
61.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
129 m²
13.6 Tỷ
105 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
150 m²
13.8 Tỷ
92 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai