Bán nhà 894 894Trường Sa Phường Xuân Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(4.7 x 16)
31 Tỷ
419 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trường Sa
31 Tỷ
~ 310 Triệu/m²100m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 100 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc |
Nhà phố
74 m²(4.7 x 16)
31 Tỷ
419 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Trường Sa
Nhà phố
92.98 m²(3.85 x 24.15)
31 Tỷ
333 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
110 m²
31 Tỷ
282 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
99 m²
31 Tỷ
313 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Nam Kỳ Khởi Nghĩa
Nhà phố
69.3 m²
28 Tỷ
404 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
68 m²
28.9 Tỷ
425 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Hai Bà Trưng
Nhà phố
120 m²
31 Tỷ
258 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
đường Pasteur
Nhà phố
72 m²
33 Tỷ
458 Triệu/m²P.Xuân Hòa
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai