Bán nhà hẻm 29/4S Đường số 48 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
54 m²(54 x 10)
2 Tỷ
37 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 48
2 Tỷ
~ 50 Triệu/m²40m²
| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 | |
| Số tầng | 3 |
CỰC HOT NHÀ 3 TẦNG ĐƯỜNG TAM BÌNH HIỆP BÌNH CHÁNH THỦ ĐỨC.
30/1/5 Tam Binh Hiệp Bình Chánh Thủ Đức
Mô tả:
? Nhà 3 tầng 2pn,2wc,phòng khách tầng trệt để thông chỉ làm bếp.
? Cách mặt tiền Đường Tâm Bình 100m,hàng xóm cực thân thiện.
? Chủ tặng lại một số đồ nội thất cơ bản,.
☘️Di chuyển 5p ra Phạm Văn Đồng,Bệnh Viện Thủ Đức 3p trường học, chợ....
Nhà phố
54 m²(54 x 10)
2 Tỷ
37 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 48
Nhà phố
15 m²(3 x 5)
2 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
61.5 m²
2 Tỷ
32.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
78 m²(4.2 x 19)
2 Tỷ
25.6 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Kha Vạn Cân
Nhà phố
37.5 m²(4 x 9.3)
2 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 49
Nhà phố
26 m²(4 x 6)
2 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
23 m²(3 x 7.6)
2 Tỷ
87 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
54 m²(5.4 x 9.5)
2 Tỷ
37 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 48
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai