Bán nhà hẻm 44/13/27 Đường số 9 (Thửa 565 tờ 5) Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
61 m²(4 x 14)
4 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
4 Tỷ
~ 51.5 Triệu/m²77.6m²
| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77.6 m2 |
226/16/24A đường số 8
?78 M2 NGANG 5 DÀI 15 SỔ VUÔNG A4 - ĐƯỜNG XE HƠI RỘNG 5M - KHU DÂN CƯ VĂN MINH YÊN TĨNH?
✅Mô tả:
- Đất đường số 8 Linh Xuân
- Đường Nhựa rộng 5m ô tô ra vào
- Diện tích nhang 5 x 15 tổng 77.6m2
- Khu vực dân cư an ninh, hàng xóm thân thiện
- Khu vực cao ráo, không ngập nước
- Đất quy hoạch dân cư hiện hữu khu vực xây 3 tầng,
- Gần Khu làng Đại Học Quốc Gia nhiều sinh viên ở,
Nhà phố
61 m²(4 x 14)
4 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
81 m²(4.1 x 16.5)
4 Tỷ
49.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
95 m²(9 x 10.5)
4 Tỷ
42.1 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
63 m²(5 x 15)
4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
78 m²(4 x 20)
4 Tỷ
51.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
52.4 m²(3.2 x 16)
4 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
81 m²(4 x 20.5)
4 Tỷ
49.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Khác
52.3 m²
4.2 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai