Bán đất thửa 625 tờ 53 Đường số 25 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
37 m²(6 x 6.5)
3,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 25
3.8 Tỷ
~ 95.2 Triệu/m²39.9m²
| Loại sản phẩm | Bất động sản khác | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 39.9 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
? NHÀ BÁN SÁT MẶT TIỀN GIÁ TỐT GẦN CHỢ HIỆP BÌNH
21/2 Đường 35 Hiệp Bình Chánh Thủ Đức
- Nhà DT 39.9m2, Ngang 3.8 dài 10.5m, 2 tầng, 2 phòng ngủ, 2wc.,
- Nhà xe H3G cách 5m ra đường xe tải. Phía trước nhà có khoảng sân để xe thoải mái.,
- Khu dân trí an ninh, yên tĩnh.,
✅Vị trí: Cách Chợ Hiệp Bình 200m, cách Gigamall 300m xung quanh tiện ích không thiếu thứ gì.,
✅Sổ hồng chính chủ, pháp lý chuẩn.,
Đất
37 m²(6 x 6.5)
3,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 25
Nhà phố
57 m²
3,8 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Tô Ngọc Vân
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
3,8 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 38
Nhà phố
68.5 m²(3.6 x 19.5)
3,8 Tỷ
55.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
50.3 m²(4.1 x 12)
3,8 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 45
Nhà phố
67 m²(6.6 x 11)
3,8 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
77.8 m²(5.3 x 14.6)
3,8 Tỷ
48.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
54 m²(4.5 x 12)
3,8 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai