Bán nhà mặt tiền 13 Hậu Giang, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
150.5 m²(7.8 x 19.2)
80 Tỷ
532 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hậu Giang
75 Tỷ
~ 331 Triệu/m²226.6m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 226.6 m2 | |
| Số tầng | 8 |
Nhà phố
150.5 m²(7.8 x 19.2)
80 Tỷ
532 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Nhà phố
323 m²(16 x 21)
70 Tỷ
217 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Mai
Nhà phố
1801 m²(13 x 24)
75 Tỷ
41.6 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
150.5 m²
80 Tỷ
532 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hậu Giang
Nhà phố
253 m²
74 Tỷ
292 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Trần Quốc Hoàn
Nhà phố
196 m²
70 Tỷ
357 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
239 m²
71 Tỷ
297 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Việt
Nhà phố
189 m²
75 Tỷ
397 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai