Bán nhà 44 Trần Quang Diệu Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
36 m²(3.2 x 12)
7 Tỷ 450 Triệu
207 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
7.4 Tỷ
~ 305 Triệu/m²24.3m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 24.3 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 60 Đường số 4 Phường 4 Quận 3
? NHÀ MẶT TIỀN 2 TẦNG TRUNG T M QUẬN 3 NHÍCH 7 TỶ?
+Diện tích: 24.3/29m2(2.9x10)
✅ Nhà vẫn còn chắc 1 trệt 1 lầu, PK, PN, PT, WC, vẫn còn tốt
✅ Mặt tiền đường nhựa gần 8m, trung tâm Quận 3 dân trí cao, ngay giao lộ Cao Thắng và Nguyễn Đình chiểu, vài bước chân Điện Biên Phủ, Nguyễn Thị Minh Khai Quận 1.,
✅ Khu vực hiếm nhà bán, cùng phân khúc không có căn thứ 2. Thích hợp mua mở vp cty, mua vừa ở vừa KD, mua cho thuê, mua để đó đều ổn.,
✅ Sổ hồng hoàn công đầy đủ sang tên công chứng trong ngày.,
Nhà phố
36 m²(3.2 x 12)
7 Tỷ 450 Triệu
207 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Trần Quang Diệu
Nhà phố
29 m²(3.3 x 9)
7,4 Tỷ
255 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
32 m²(3.8 x 8)
7 Tỷ 350 Triệu
230 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
58 m²(4.3 x 15.3)
7,4 Tỷ
128 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,4 Tỷ
123 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
60 m²
7.4 Tỷ
123 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Lê Văn Sỹ
Nhà phố
37 m²
7.4 Tỷ
200 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
67 m²
7.4 Tỷ
110 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai