Bán nhà 157/112 Dương Bá Trạc Phường 1 Quận 8
Nhà phố
74.2 m²
4.4 Tỷ
59.3 Triệu/m²Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
4.5 Tỷ
~ 95.7 Triệu/m²47m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
NHÀ 4 TẦNG MỚI ĐẸP - Ở NGAY.,
434/32/91 Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp
,
+ Nhà trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng trước sau, 3wc, nhà mới ở ngay.
,
+ Hẻm 4m đẹp khu cao ráo không ngập nước, sân chung 2 nhà cách 1 căn ra đường 4m thông thoáng, cách 200m ra ngay Corpmart Phạm Văn Chiêu.,
,
+ Khu vực an ninh, yên tĩnh, gần chợ, trường, chùa, nhà thờ, siêu thị, ngân hàng...,
,
+ Nhà chính chủ tự tay xây dựng từ năm 2017 đến nay nhà vẫn đẹp và rất đẹp, anh chị em dẫn khách lưu ý: Sau 10h sáng hàng ngày nhé ạ
Nhà phố
74.2 m²
4.4 Tỷ
59.3 Triệu/m²Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
90 m²
4.7 Tỷ
52.2 Triệu/m²Quận 8 cũ
Dương Bá Trạc
Nhà phố
52 m²
4.8 Tỷ
92.3 Triệu/m²Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
55.6 m²
4.2 Tỷ
75.5 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
38.5 m²
4.7 Tỷ
122 Triệu/m²Gò Vấp cũ
Nhà phố
42 m²
4.25 Tỷ
101 Triệu/m²P.Thông Tây Hội
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
53.1 m²
4.2 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
34.4 m²
4.7 Tỷ
137 Triệu/m²Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai