Bán nhà hẻm 238/12C Liên Tỉnh 5 Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
38 m²(35 x 11)
5 Tỷ 780 Triệu
152 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Liên Tỉnh 5
5.9 Tỷ
~ 100 Triệu/m²58.9m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 58.9 m2 | |
| Số tầng | 2 |
? MẶT TIỀN LIÊN TỈNH 5 GẦN CHUNG CƯ PEGASUITE,
? 11 Liên Tỉnh 5, Phường 5, Quận 8.
? Kết cấu:,
- Diện tích: 4.05m x 14.6m. Tổng DTSD: 104.2m2,
- Nhà 1 trệt, 1 lầu, 2 Phòng ngủ, 2wc.,
- Nhà cũ tiện xây mới.
? Vị trí:,
- Mặt tiền Liên Tỉnh 5, tiện ích không thiếu gì, gần trường, ngân hàng, chợ.,
- Thuận tiện qua các Quận trung tâm.,
- Nhà thông với các tuyến đường lớn: Phạm Thế Hiển, Liên Tỉnh 5, Tạ Quang Bửu,
- Gần chung cư Pegasuit
? Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn. Công chứng ngay.,
Nhà phố
38 m²(35 x 11)
5 Tỷ 780 Triệu
152 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Liên Tỉnh 5
Nhà phố
185 m²(8.8 x 25)
6 Tỷ
32.4 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Nhà phố
64 m²(7 x 12)
6 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đình An Tài
Nhà phố
120 m²(7.5 x 16)
6 Tỷ
50 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 4
Nhà phố
60 m²(4.5 x 13.5)
5 Tỷ 950 Triệu
99.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
46.8 m²
5.99 Tỷ
128 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đình An Tài
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
5 Tỷ 790 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Nhà phố
136 m²(4.1 x 26)
5 Tỷ 990 Triệu
44 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai