Bán đất 127 An Dương Vương Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
16000 m²(140 x 120)
700 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
700 Tỷ
~ 57.4 Triệu/m²12203m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 12203 m2 |
Bán đất 77 Đỗ Xuân Hợp Phường Phước Long B, Quận 9
- Diện tích: 55,2x221m Công nhận 1.2203m
Đỗ Xuân Hợp là tuyến đường huyết mạch của Quận 9 với tỉ lệ giao thông đông đúc, kết nối nhiều tổ hợp đường quan trọng của Quận 9 như Dương Đình Hội, Tây Hòa, Tăng Nhơn Phú...
Đất
16000 m²(140 x 120)
700 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
An Dương Vương
Đất
3028 m²(47 x 72)
680 Tỷ
225 Triệu/m²X.Bình Khánh
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Đất
864 m²
700 Tỷ
810 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Trần Hưng Đạo
Đất
83766.4 m²
700 Tỷ
8.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
1682 m²
700 Tỷ
416 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
8961 m²(80 x 100)
700 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
2640 m²
700 Tỷ
265 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai