Bán nhà 4 + 6 Đường số 3A khu nhà ở Nam Phan Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
352 m²(16 x 22)
63 Tỷ
179 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 3
60 Tỷ
~ 142 Triệu/m²423m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 423 m2 |
Bán đất 62C Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7
- Diện tích: 9x47m= 423m2, thiết kế xây dựng tự do: 1 trệt, 7 lầu, ốp mái.
- View nhìn ra trung tâm thương mại, hướng Nam.
- Sau chuyển giao sổ hồng nhanh chóng, đầy đủ cho khách hàng.
Nhà phố
352 m²(16 x 22)
63 Tỷ
179 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
197 m²(10 x 21)
59 Tỷ
299 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
438 m²(12.3 x 39)
62,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Tân Thuận Tây
Nhà phố
250 m²(13 x 19)
58 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 4F
Căn Hộ Dịch Vụ
352 m²(16 x 22)
63,9 Tỷ
182 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 3
Nhà phố
405 m²(13 x 25.5)
64 Tỷ
158 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
198 m²(10 x 20)
58 Tỷ
293 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Đất
544 m²(13.5 x 40)
57 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai