Bán nhà 40C Đường số 28 ( Thửa 594 tờ 27 ) Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
10,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
250 Triệu
~ 1.2 Triệu/m²205m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 205 m2 |
Bán lô đất 11 Đường số 1 Bình Khánh Quận 2 ngay góc ngã 4 trần Nảo + lương định Của gần cầu thủ thiêm
* Diện Tích: 7m x 29,5m = 205m2, hướng tây nam, đường rộng 16 mét, đất được xây dựng cao tầng thích hợp xây tòa nhà văn phòng hoặc căn hộ apartment service
* Giá bán: 250 triệu/m2 hiện đang cho thuê raga ô tô
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
10,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
1051 m²(40 x 27)
115 Tỷ
109 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
107.5 m²(4.4 x 22.2)
10,3 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
187 m²(8.7 x 21)
11,9 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
280 m²(10 x 28)
28,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
71 m²(4.5 x 15)
12,8 Tỷ
180 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
19.4 m²(3 x 6.5)
215 Triệu
11.1 Triệu/m²P.Bình Tiên
Quận 6 cũ
Lò Gốm
Nhà phố
220 m²
250 Triệu
1.1 Triệu/m²P.Thạnh Mỹ Tây
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai