Bán nhà 148 Võ Văn Ngân Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
220 m²(6.8 x 50)
104 Tỷ
473 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
115 Tỷ
~ 25.6 Triệu/m²4500m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 4500 m2 |
Bán đất phân lô Đường số 2 Trường Thọ Thủ Đức
Gồm 51 lô như hình vẽ
Hiện trạng đất : đã làm đường , điện nước xong
Đất đang chuyển thổ cư
Diện tích 4500 m2
Gồm hiện trạng
Người mua tự chuyển lên thổ cư và làm sổ từng nề
Nhà phố
220 m²(6.8 x 50)
104 Tỷ
473 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
397 m²(6.8 x 50)
110 Tỷ
277 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Nhà phố
718 m²(15 x 50)
110 Tỷ
153 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Bác Ái
Đất
1897.4 m²(30 x 63.2)
125 Tỷ
65.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 24
Nhà phố
2156 m²(45 x 48)
97 Tỷ
45 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
445 m²
115 Tỷ
258 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Võ Văn Ngân
Biệt thự
2000 m²
120 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Độc Lập
Nhà phố
1495 m²
135 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai