Bán đất 90 MĐ Đường số 4 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
11 m²(100 x 110)
199 Tỷ
18.09 Tỷ/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Phước
Mức giá
trên 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Long Phước giá trên 100 tỷ | 1,33 tỷ/m² | 8 triệu/m² - 18,09 tỷ/m² |
Đất
11 m²(100 x 110)
199 Tỷ
18.09 Tỷ/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
3217 m²(33 x 91)
112 Tỷ
34.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Thuận
Đất
2276 m²(21 x 82)
160 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
10265 m²(100 x 102)
800 Tỷ
77.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
1000 m²(21 x 48)
125 Tỷ
125 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường Lò Lu
Đất
9416 m²(200 x 55)
200 Tỷ
21.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
13000 m²(65 x 180)
136 Tỷ
10.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
13000 m²(65 x 180)
136 Tỷ
10.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Cầu Đình
Đất
2565 m²
158 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
10000 m²(67 x 172)
120 Tỷ
12 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
83766.4 m²
700 Tỷ
8.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
10000 m²(67 x 172)
180 Tỷ
18 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
30000 m²
400 Tỷ
13.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
180258 m²
1500 Tỷ
8.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai