Bán nhà hẻm 4/2 Số, Phước Long
Nhà phố
118 m²(5.4 x 22)
8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường Số
8 Tỷ
~ 63 Triệu/m²127m²
(5m x 26m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 26m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 127 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Nhà phố
118 m²(5.4 x 22)
8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường Số
Nhà phố
97 m²(5 x 19)
8 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Nam Hòa
Nhà phố
65 m²(4 x 16.5)
8 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 359
Nhà phố
87 m²
8 Tỷ
92 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
94 m²(5 x 22.6)
8 Tỷ
85.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 359
Nhà phố
50 m²(4.2 x 12)
8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
82 m²(4 x 19.6)
8 Tỷ
97.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
118 m²(5.4 x 22.6)
8 Tỷ
67.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai