Bán đất 16 Nguyễn Thị Lê Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
890 m²(16 x 56)
26,7 Tỷ
30 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
28 Tỷ
~ 28 Triệu/m²1000m²
(18m x 56m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 18m | |
| Dài | 56m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1000 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà mặt tiền 4 Phạm Văn Sáng, Vĩnh Lộc
Diện tích: 18 x 56m
Diện tích công nhận: 1.000,00m²
Kết cấu: 1 lầu, 1 phòng ngủ, 1 WC
Giá: 28.0 Tỷ
Đất
890 m²(16 x 56)
26,7 Tỷ
30 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
1998 m²(28 x 62)
28,5 Tỷ
14.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Quách Điêu
Nhà phố
476 m²(15 x 36)
29,5 Tỷ
62 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Nhà phố
1130 m²(14 x 62)
26 Tỷ
23 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Kinh A
Đất
1022 m²(19 x 55)
29 Tỷ
28.4 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
1300 m²(21 x 62)
26 Tỷ
20 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường An Hạ
Đất
1450 m²(25 x 58)
26,5 Tỷ
18.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Lê Đình Chi
Đất
1856 m²(25 x 60)
28 Tỷ
15.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai