Bán nhà hẻm 766/82 Cách Mạng Tháng Tám, Tân Sơn Nhất
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
22,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
22,5 Tỷ
~ 116 Triệu/m²194m²
(6m x 32m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 194 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà mặt tiền 35 Hiệp Nhất, Tân Sơn Nhất
Diện tích: 6 x 32m
Diện tích công nhận: 194m²
Kết cấu: 3 lầu, 5 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 22.5 Tỷ
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
22,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
96 m²(5 x 19.3)
22,5 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Nguyễn Văn Vĩnh
Nhà phố
120 m²
22.5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
122 m²
22.5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bành Văn Trân
Nhà phố
174.5 m²
22.5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hiệp Nhất
Nhà phố
68 m²
22.5 Tỷ
331 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hoàng Văn Thụ
Nhà phố
126 m²(6 x 21)
23 Tỷ
183 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Hiệp Nhất
Nhà phố
117 m²(5.2 x 23.5)
20,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai