Bán nhà hẻm 32/5 ( Thửa 111 Tờ 25 ) Đường 120 Xã Bình Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
310 m²(10 x 31)
8 Tỷ
25.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Mỹ
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Bình Mỹ | 30 triệu/m² | 10 triệu/m² - 53 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Bầu Trâm | 6 triệu/m² | 6 triệu/m² - 6 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 1 | 22 triệu/m² | 19 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 122 | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
Nhà phố
310 m²(10 x 31)
8 Tỷ
25.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
95.5 m²(5 x 19.1)
5,1 Tỷ
53.4 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
420 m²(20 x 21.5)
8 Tỷ
19 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1045.6 m²(39 x 28)
5,8 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bầu Trâm
Nhà phố
545 m²(21 x 26)
5,5 Tỷ
10.1 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
246 m²(7 x 35)
6,4 Tỷ
26 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
180 m²(12 x 16)
5,5 Tỷ
30.6 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Nhà phố
436 m²(13.2 x 33)
6,5 Tỷ
14.9 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 122
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai