Bán nhà hẻm 42/6D Khu Phố 8 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
79 m²(12 x 9)
3 Tỷ 990 Triệu
50.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
4,2 Tỷ
~ 87.5 Triệu/m²48m²
(3.1m x 15.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.1m | |
| Dài | 15.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48 m2 |
NGÀY 28/9/2025 CHỦ GIẢM 200 TRIỆU ❌ GIÁ CHÀO MỚI 4,2 TỶ.
? NHÀ CẤP 4 – 48M2 - HẺM XE HƠI THÔNG – GẦN BV HÓC MÔN – CHỈ 4,4 TỶ
? Diện tích: 48m² (3,1m x 15,5m)
? Kết cấu: Nhà cấp 4, gồm 1 phòng ngủ, 1 WC, tiện xây mới theo nhu cầu.
? Hẻm xe hơi thông, thuận tiện di chuyển.
? Vị trí đắc địa:
• Ngay Bệnh viện Hóc Môn
• Gần đường Bà Triệu, chợ Hóc Môn, khu dân cư sầm uất
? Pháp lý rõ ràng: Sổ chính chủ, công chứng nhanh gọn.
Nhà phố
79 m²(12 x 9)
3 Tỷ 990 Triệu
50.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
140 m²(10 x 14)
4 Tỷ 150 Triệu
29.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
98 m²(7.4 x 18)
4,3 Tỷ
43.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
194 m²(8 x 24)
4,2 Tỷ
21.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
81 m²(5 x 17)
4 Tỷ 460 Triệu
55.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(4.2 x 15)
4,2 Tỷ
65.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
79 m²(7.6 x 12)
4,2 Tỷ
53.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Nhà phố
120 m²(6.2 x 22)
3 Tỷ 950 Triệu
32.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai